Announcement

Collapse
No announcement yet.

[กระทู้ประมูล#รอบที่ 435]Acer Aspire / OPPO Reno2F / DELL / ปิดอาทิตย์ 2/7/66|20.00

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [กระทู้ประมูล#รอบที่ 435]Acer Aspire / OPPO Reno2F / DELL / ปิดอาทิตย์ 2/7/66|20.00

สวัสดีค่ะ อ่านกฎ และ ติกา ในการเข้าร่วมประมูลก่อนที่ท่านจะใส่ราคาด้วยนะคะ ​

หากใส่ราคา ถือว่าท่านได้อ่านทุกบรรทัดเรียบร้อยแล้ว ( จะมาอ้าง ไม่ได้นะคะ )

หากอ่านแล้วไม่พอใจ เชิญออกไปได้เลยค่ะ เจ้าของสินค้า เจ้าของกระทู้ สะดวกแบบนี้

หาก ผิดกฏข้อใด จะถูกตัดสิทธิ์ ถาวร ไม่มี สิทธิ์ ประมูลในทุกกระทู้ ตลอดอายุการใช้งานในเวป OCZ

# ​​​​​​ชำระเงิน ภายใน 15 ชั่วโมง # หากเกินเวลาจะ ถูกตัดสิทธิ์ ถาวร

เริ่มนับเวลา จากการที่เจ้าของกระทู้

ได้ส่ง ข้อความไปยัง Inbox Messages ที่อยู่ด้านบนชื่อ user ของท่าน

1. ) ปิดประมูล ภายใน วันอาทิตย์ ที่ 2 กรกฎาคม 2566 เวลา 20.00.00 น

2. ) มีต่อเวลา ถ้ายังมีรายการไหนประมูลอยู่ให้นับต่อ ๆ ไป จนนิ่งครบ 05.00 นาที จึงค่อยปิดประมูล

3. ) ​​​​​​ ​​​​​​ชำระเงิน ภายใน 15 ชั่วโมง หากเกินเวลาจะ ถูกตัดสิทธิ์ ถาวร

4. ) ก่อนประมูลคิดให้ดีก่อนนะคะ ถ้ายังไม่พร้อมจ่าย คิดว่าจ่ายไม่ทัน คิดว่าจะยกเลิกทีหลัง ไม่มีเวลา ติดปัญหา ติดนู้น ติดนี้ ไม่สะดวก ไปธุระ ไม่ต้องลงราคา ผ่านได้เลย

5. ) หากเกินกำหนด ยังไม่ชำระเงินค่าประมูลสินค้า เข้ามา จะให้ผู้ชนะสำรอง ที่ประมูลได้ ลำดับ รอง ลงมา แทน และ ตัดสิทธ์ประมูลทุกครั้ง ขึ้นชื่อประจาน และไม่มีโอกาส เข้าร่วมทุกกระทู้ ทุกครั้งต่อไป

6. ) หลังจาก แจ้งรับยอด โอนแล้ว ของจะส่งออกจาก ภายใน 5-6 วัน ( ใครใจร้อน ใครโพสหน้ากระทู้ถาม ถือเป็นการดิสเครดิต ไม่ต้องประมูลนะคะ )

หากรีบ หากด่วน หากรีบใช้งาน หรือต้องการใช้เลย ผ่านได้เลยค่ะ ไม่ต้องประมูลนะคะ แม่ค้ามีงานประจำ และ ประมูลของตามต่างจังหวัด ส่งของช้า ถึงช้ามาก

7. ) ค่าส่ง 60 เหมาจ่ายทุกรายการ ราคาเดียว รวมค่ากล่อง ค่ากันกระแทก ค่าจ้างคนเดินทางแบกของขึ้นไปส่ง ถ้าได้ 10 รายการ คิดแค่ 60 บาทเหมือนเดิมค่ะ

8. ) พัสดุจะถูกส่งออกไป ทาง ขนส่งที่แม่ค้าสะดวก เท่านั้นนะคะ ถ้าเป็น ปณ ใส่กล่อง ลัง ( ลงทะเบียน หรือ พัสดุธรรมดา )

แล้วแต่กรณี น้ำหนักสิ่งของ และขนาด ความสะดวกของผู้จัดส่งให้เท่านั้น ( ถ้าจะให้ส่งแบบอื่น ไม่ต้องประมูลนะคะ เชิญออกได้เลยค่ะ )

9. ) หากมีข้อสงสัย แล้วเจ้าของกระทู้ ยังไม่ว่าง เข้ามาตอบ และทำให้ รอคำตอบไม่ได้ กรุณา อย่าใส่ราคา ให้งด ประมูลไปก่อน

10. ) การประมูลให้ลงท้ายด้วยเลข 0 ส่วน เบอร์ติดต่อ ( แล้วแต่สะดวก ) ​​

11. ) การตัดสิทธิ์การประมูล ( จะไม่ได้แจ้งเหตุผลใดใด ของผู้ที่ถูกแบน เจ้าของกระทู้ เจ้าของสินค้าเป็นผู้ตัดสินใจแต่เพียงผู้เดียวเท่านั้น

13. ) รายการที่ ตามสภาพ คือ ตีเสีย ไม่รับประกันทุกกรณี ไม่มีคืนเงิน หรือ แลกเปลี่ยนใด ใด

14. ) หากท่านใส่ราคาถือว่ายอมรับ และ ได้อ่านเงื่อนไข การประมูลทุกข้อแล้ว

15. ) ช่องทางการติดต่อ แม่ค้า มี ดังนี้ Line id maplang565 ( ตอบไวกว่า PM ) หรือ ติดต่อ ทาง PM ใน OCZ

16. ) หากมีปัญหากับสินค้า หรือ สอบถามเรื่องขนส่ง ให้ทักข้อความ หรือ ไลน์ มาก่อนจะโพสถามหน้ากระทู้

17. ) ใครใจร้อนรีบร้อนรอไม่ได้ ไม่ต้องประมูลนะคะ หากโพสถามหน้ากระทู้ ถือเป็นการดิสเครดิต จะ ถูกตัดสิทธิ์ ถาวร

18. ) รายการ พาวเวอร์แบงค์ มือสอง อาจจะไม่ได้เก็บไฟดีมาก แต่ยังพอเก็บไฟได้อยู่แบบไม่น่าเกลียดจนเกินไป หากขาดหวังว่าต้องเก็บแบตได้นานๆเป็นวันๆ ไปซื้อมือ 1 ค่ะ

19. ) ชำระค่าส่ง และ ค่าประมูล เป็นกระทู้ ไป /// ไม่รับฝาก และ ไม่รับชำระแค่ค่าของอย่างเดียว ///

USER ที่ทำ ผิดกฏ หรือ ถูกตัดสิทธิ์

ทำให้ไม่สามารถเข้าร่วมประมูลได้

ตลอดอายุการใช้งาน ในทุกรอบ ถาวร

1. Oonjai
    2. pranpri
    3. Phanuphan
    4. eXp3rt
    5. Raizel
    6. Tuck8181
    7. NinJaHatori
    8. ken0007

1. Notebook Acer Aspire V5

CPU Intel® Celeron® 1017U 1.6 GHz
    GPU Intel HD Graphics 3000
    จอ (11.6 นิ้ว) HD 1366 x 768 พิกเซล ไฟ LED backlight 16:9
    RAM 2 GB DDR3
    HDD ไม่มี
    แบต เก็บไฟ 2 - 3 ชั่วโมง
    WIFI มี
    กล้องหน้า มี
    คีย์บอร์ด กดได้ดี

สินค้ารับประกัน 1 เดือน

แถมอเดปเตอร์ ครบ

ราคาเปิดประมูล 560 บาท

2. รวมกระเป๋า NOTEBOOK

กระเป๋าต่าง ๆ หลายใบ

สภาพดี ของแท้

ราคาเปิดประมูล 50 บาท

2. ADAPTER DELL ของแท้ พร้อมสาย AC ครบ

ราคาเปิดประมูล 60 บาท

3. HDD 1 TB Samsung ST1000LM024

Seagate 1TB สภาพดีมาก

หากมี Bad มี สี บอกได้ค่ะ

ราคาเปิดประมูล 80 บาท

4. OPPO Reno2F (128GB, สี Sky White)

ขนาดหน้าจอ(นิ้ว): 6.5

จอแสดงผล: AMOLED Panoramic Screen, on-cell, 2340*1080, FH

กล้องดิจิตอลหลัง (ล้านพิกเซล): 48+8+2+2

RAM(GB): 8

ROM(GB): 128

รองรับ 2 ซิม: Yes

เครื่องยังไม่เคยแกะ ข้างใน สติ๊กเกอร์รับประกัน วอย ยังอยู่

รับประกันบอร์ด 1 เดือน

ราคาเปิดประมูล 400 บาท

5. ZTE MF30 3G 7.2Mbps

Pocket WIFI Router Mobile WiFi

สภาพดี ใช้งานดี พร้อมแบต ครบ

และ

หัวชาร์จ iPhone แท้ 10W สภาพดีสีขาวสวย

USB Power Adapter
    Designed by Apple in California Assembled in China
    serial number ใต้ฐาน USB

ของแท้ ใช้งานดี สภาพดี

มีทั้งหมด 2 ตัว

รับประกัน 1 เดือน

รวม 3 ชิ้น

6. รวมเสื้อผ้า

แบรนด์กีฬา หลากหลายตัว

ขนาด XL XXL

เนื้อผ้าดี ของคุณภาพ ของแท้

Last edited by maplang; 2 Jul 2023, 19:34:34.

2/50
    081สี่สี่1หก0เจ็ดสอง

Comment

3. 100 / 098 091 8946

Comment

3. 120
        0909097860

Comment

รายการ 4 อาการเป็นอย่างไรครับ
          เครื่องชาจตได้ปกติ จอไม่แตกทัชได่้แบบนั้นหรือป่าว

Comment

Originally posted by prayutsc16 View Post
            เครื่องชาจตได้ปกติ จอไม่แตกทัชได่้แบบนั้นหรือป่าว
            ไม่มีจอตามรูปเลยค่ะ ได้สภาพนั้นเลย

Comment

ปิดประมูลแล้วนะคะ รอบต่อไปเชิญใหม่ค่ะ

Comment

Originally posted by prayutsc16 View Post
                55555555555 ผมก็อ่านสเปคตกใจ เทพมาก หันมาดูรูป เอ้า ฮ่าๆ

Comment

Working...
                X